Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

4
Đất nền

BÁN ĐẤT CÓ THỔ CƯ QUỸ ĐẤT ĐẸP ĐỂ DÀNH, ĐỂ Ở, HOẶC ĐẦU TƯ LÂU DÀI Đất thật, giá trị thật Nơi lý

Ea Na, Đắk Lắk, Đất Xã Ea Na, Đắk Lắk

Mức giá

16.9 tỷ

~7,502.2 triệu/m²

Diện tích

2.3 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

2.3 m²

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tảBÁN ĐẤT CÓ THỔ CƯ QUỸ ĐẤT ĐẸP ĐỂ DÀNH, ĐỂ Ở, HOẶC ĐẦU TƯ LÂU DÀIĐất thật, giá trị thật Nơi lý tưởng để xây dựng cơ ngơi hoặc làm tài sản tích lũy an toàn, bền vững cho tương lai.Vị trí: Buôn Kuốp, xã Ea Bông, huyện Krông Ana, tỉnh Đắk LắkDiện tích: 2.250 m (Ngang 25m x Dài 100m)Có sẵn: 325 m thổ cư (Đất ở tại nông thôn – ONT)Phần còn lại: 1.925 m là đất trồng cây lâu nămGiá bán: 7,5 triệu/mPháp lý: Rõ ràng sổ sẵn sang tên nhanhGiá trị thực tế:Thổ cư rộng (325m): Thoải mái xây nhà, làm vườn, mở xưởng nhỏ hoặc tích sản.Mặt tiền rộng 25m, bề thế: Không gian siêu thoáng, cực kỳ dễ thiết kế cảnh quan hoặc khai thác giá trị lâu dài.Lựa chọn an toàn: Vừa là nơi an cư, nghỉ dưỡng lý tưởng, vừa là kênh đầu tư chắc chắn hơn giữ tiền mặt.Dành cho:Gia đình chuộng làm nhà vườn, nghỉ dưỡng.Khách mua tích sản, để dành lâu dài.Nhà đầu tư “ăn chắc mặc bền”, tầm nhìn xa.Có những tài sản mua không phải để lời ngay trong 12 tháng,mà là để mỗi năm nhìn lại thấy mình mua đúng.Anh/chị thiện chí, kết nối Zalo em gửi sổ và trao đổi trực tiếp nhé!SĐT/Zalo:0765 959 ***( E Tùng)

Vị trí trên bản đồ

/