Bán Đất tại Xã Ea Bông, Huyện Krông Ana, Đắk Lắk, giá siêu hời 7,5 triệu / m2, 2250 m2
Mức giá
16.9 tỷ
~7,502.2 triệu/m²
Diện tích
2.3 m²
Phòng ngủ
-
Đặc điểm bất động sản
Mô tả chi tiết
Thông tin mô tảNhanh tay sở hữu lô đất nền đẹp tại Xã Ea Na, Đắk Lắk, trước đây Huyện Krông Ana, Đắk Lắk. Với diện tích 2250 m², giá 7,5 triệu / m², đây là cơ hội tuyệt vời cho những ai đang tìm kiếm một không gian lý tưởng để xây dựng tổ ấm hoặc đầu tư sinh lời.Các đặc điểm nổi bật:+ Diện tích rộng, phù hợp cho xây dựng nhà ở hoặc dự án đầu tư.+ Giá cả hợp lý chỉ 7,5 triệu / m².+ Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ/sổ hồng.+ Khu vực dân cư đông đúc, an ninh tốt.+ Giao thông thuận tiện, dễ dàng di chuyển.+ Đã có một số tiện ích như điều hòa, tủ lạnh,…Điểm nổi bật:+ Phong thủy tốt, mang lại tài lộc cho chủ sở hữu.+ Không gian yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên, lý tưởng cho cuộc sống an lành.Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại0886 040 ***hoặc gặp Manhcuong Vu.