Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

3
Đất nền

Bán đất 364m2, 3 tỷ giá siêu hời tại km15, Ql 26, Huyện Krông Pắc, Đắk Lắk

Ea Knuếc, Đắk Lắk, Đất Xã Ea Knuec, Đắk Lắk

Mức giá

3 tỷ

~8.2 triệu/m²

Diện tích

364 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

364 m²
Tay

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tảĐất nền đẹp, rộng rãi 364m² tại km15, ql 26, Xã Ea Knuếc, Đắk Lắk (cũ: Huyện Krông Pắc, Đắk Lắk), giá chỉ 3 tỷ VND.- Pháp lý đầy đủ, sổ đỏ.- Hướng Tây Nam, phong thủy tốt.- Mặt tiền 10m, ngõ trước rộng 5m, phù hợp để xây nhà hoặc đầu tư kinh doanh.- Vị trí thoáng đãng, thích hợp cho cuộc sống thoải mái.Cách công viên Thắng Lợi tầm 2km, gần trường học và chợ.Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết:0917 302 ***Lê xuân tính.

Vị trí trên bản đồ

BDS gần đây

/