Bán đất tại Xã Ea Sô, Đắk Lắk, 415 triệu VND, 7281 m2, giá ưu đãi, chính chủ
Mức giá
415 triệu
~57.0 triệu/m²
Diện tích
7.3 m²
Phòng ngủ
-
Đặc điểm bất động sản
Mô tả chi tiết
Thông tin mô tảĐất nền có diện tích 7281 m² tại Xã Ea Knốp, Đắk Lắk, trước đây Huyện Ea Kar, Đắk Lắk đang chờ đón chủ nhân mới. Giá bán 415 triệu VND, pháp lý đầy đủ. Đặc biệt, đất có mặt tiền 100m, ngõ vào rộng 5m, rất thuận lợi cho việc xây dựng và kinh doanh. Với vị trí đắc địa, khu vực này hứa hẹn mang lại nhiều cơ hội phát triển trong tương lai. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí qua số điện thoại0918 828 ***với Giang Nhật Duy.