Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

3
nha-mat-pho

Bán nhà riêng mặt tiền Hùng Vương gần sát ngã sáu, 16 tỷ, 58,8 m2, 2PN, 2 tầng

Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

Mức giá

16 tỷ

~272.1 triệu/m²

Diện tích

58.8 m²

Phòng ngủ

2 PN

Đặc điểm bất động sản

58.8 m²
2 PN
2 tang

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tảNhà riêng Hùng Vương, Đường Hùng Vương, Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk – Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk cũ có vị trí thuận lợi, không gian sống thoải mái với 2 phòng ngủ và 2 tầng. Nhà được thiết kế hiện đại, đầy đủ tiện nghi.+ Diện tích: 58,8m².+ Giá: 16 tỷ VND.+ Nội thất cơ bản.Pháp lý đầy đủ, tạo sự yên tâm cho người mua. Thiết kế hợp lý, không gian sống lý tưởng cho gia đình.Khu vực xung quanh.Gần ngã 6, gần trường học, bệnh viện mắt Đắk Lắk, bệnh viện đa khoa Buôn Ma Thuột. Công viên Nguyễn Tất Thành, siêu thị Bách Hóa Xanh, trường mầm non tư thục Họa Mi.

Vị trí trên bản đồ

BDS gần đây