Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

3
Đất nền

Đất biển có thổ cư vị trí tuyệt đẹp phù hợp xây homestay ở Sông Cầu – Phú Yên

Sông Cầu, Đắk Lắk, Đất Phường Sông Cầu, Đắk Lắk

Mức giá

14 triệu

~9.3 triệu/m²

Diện tích

1.5 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

1.5 m²
Dong

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tảĐất đẹp giá tốt chính chủ cần bán đất Thôn Từ Nham, Xã Xuân Thịnh, TX. Sông Cầu, Phú Yên.* Diện tích: 1.500 m (trong đó 580 m đất ở, mặt biển rộng 58 m).* Giá bán: 14 triệu/m².* Hiện trạng: Đất view biển, đất trống, đường ô tô đến tận nơi.* Vị trí: Thôn Từ Nham, Xã Xuân Thịnh, TX. Sông Cầu, khu đất có mặt biển rộng, view đẹp.* Tiện ích: Gần biển, không gian thoáng mát, thích hợp nghỉ dưỡng.* Phù hợp: Làm nhà nghỉ dưỡng, đầu tư hoặc khai thác du lịch.* Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ, sang tên nhanh chóng.* Tiềm năng: Biển quay hướng Nam cực đẹp, gần phía Bắc là dự án Vịnh Hòa Bay của tập đoàn dầu khí (đang triển khai) và gần 1 số dự án du lịch biển khác.

Vị trí trên bản đồ

BDS gần đây

/