Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

3
Đất nền

Lô đất duy nhất mặt Đường Số 1, Thôn 8, Phường BMT 1, Giá 790

Thôn 8, Phường BMT 1, Đường Số 1, đầu làng

Mức giá

790 triệu

~79.0 triệu/m²

Diện tích

10 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

10 m²

Mô tả chi tiết

Thôn 8, phường BMT 1, lô duy nhất mặt Đường Số 1 đầu làng. Giá chỉ 790. Diện tích ngang 10 m². Thổ cư 40. Khu dân cư đường nhựa ô tô thông thoáng, có thể kinh doanh được.

Vị trí trên bản đồ

/