Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

6
Đất nền

” thiếu tiền ” Thanh lý đất mặt tiền Buôn Krông A, TP. Buôn Ma Thuột

Tân An, Đắk Lắk, Đất Phường Tân An, Đắk Lắk

Mức giá

2.4 tỷ

~16.6 triệu/m²

Diện tích

141.3 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

141.3 m²
Dong

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tả– Sale nhanh cho khách chốt ngay đất mặt tiền Buôn Krông A, TP. Buôn Ma ThuộtLô đất nằm tại vị trí thuận tiện di chuyển, khu dân cư ổn định, thích hợp an cư hoặc đầu tư hoặc thích sưu tầm- Thông tin chi tiết:Diện tích: 141,3 m²Loại hình: đất mặt tiền đường , trung tâm khu dân cưPháp lý rõ ràng, sổ sẳn cực kì đẹp ( có bill ngân hàng là sang tên luôn )Hỗ trợ xem đất thực tế – hổ trợ giấy tờ làm việc nếu cần- Ưu điểm:Mặt tiền đường, tiếp cận thuận tiện , gần rẫy thuận tiện làm việc !Phù hợp xây nhà ở hoặc giữ tài sản lâu dài ( khuyến khích mua tích trữ tài sản do chiến tranh )Giá bán: 2,35 tỷ, thương lượng trực tiếp hoặc zalo :0966 419 ***- giảm giá ưu đãi nếu khách cọc nhanh

Vị trí trên bản đồ

BDS gần đây

/