13 tỷ
126.7 m²
102.6 triệu/m²
126.7 m²
5 PN
5 VS
4 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
5.8 tỷ
140 m²
41.4 triệu/m²
140 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
12.8 tỷ
116.7 m²
109.7 triệu/m²
116.7 m²
Nam
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
26 tỷ
180 m²
144.4 triệu/m²
180 m²
30 PN
30 VS
Dong
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
11.0 tỷ
125 m²
87.9 triệu/m²
125 m²
4 PN
2 VS
2 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
4 tỷ
83.2 m²
48.1 triệu/m²
83.2 m²
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
1.5 tỷ
500 m²
2.9 triệu/m²
500 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
2.0 tỷ
300 m²
6.5 triệu/m²
300 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
4.4 tỷ
60 m²
73.3 triệu/m²
60 m²
3 PN
2 VS
3 tang
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
2.7 tỷ
65 m²
41.5 triệu/m²
65 m²
2 PN
2 VS
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026