2.9 tỷ
65.7 m²
44.1 triệu/m²
65.7 m²
2 PN
2 VS
Tay
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
2.6 tỷ
436 m²
5.8 triệu/m²
436 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
6.4 tỷ
95 m²
67.4 triệu/m²
95 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
2 triệu
135 m²
0.0 triệu/m²
135 m²
Tay
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
1.1 tỷ
125 m²
8.7 triệu/m²
125 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
8.6 tỷ
125 m²
68.4 triệu/m²
125 m²
5 PN
5 VS
3 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
12.5 tỷ
125 m²
100.0 triệu/m²
125 m²
5 PN
6 VS
4 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
12.5 tỷ
110 m²
113.6 triệu/m²
110 m²
5 PN
5 VS
4 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
4.3 tỷ
109 m²
39.4 triệu/m²
109 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/05/2026
28.5 tỷ
103 m²
276.7 triệu/m²
103 m²
6 PN
8 VS
3 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026