Menu

Chưa có tài khoản? Đã có tài khoản?

3
nha-mat-pho

Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Buôn Ma Thuột 150m², 6 phòng ngủ giá 12 tỷ

Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk

Mức giá

12 tỷ

~80.0 triệu/m²

Diện tích

150 m²

Phòng ngủ

-

Đặc điểm bất động sản

150 m²
Tay

Mô tả chi tiết

Thông tin mô tảNhà mặt tiền đường Nguyễn Chí Thanh, phường Tân Lợi, TP Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk.- Diện tích: 150m².- Giá bán: 12 tỷ (~80 triệu/m²).- Hướng nhà: Tây Nam.Pháp lý: Sổ đỏ đầy đủ.Ưu điểm nổi bật.- Mặt tiền đường lớn Nguyễn Chí Thanh, khu kinh doanh sầm uất.- Phù hợp mở văn phòng, cửa hàng, khách sạn mini, đầu tư cho thuê.Liên hệ xem nhà0911 041 ***.

Vị trí trên bản đồ

BDS gần đây