Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán đất đẹp xuất sắc tại Xã Ea Kmút, 850 triệu, 2088 m2 có 100m2 thổ cư
850 triệu
2.1 m²
407.1 triệu/m²
2.1 m²
Đất Xã Ea Kar, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất tại Mậu Thân, 9 tỷ, 479m2, phong thủy tốt, giá tốt
9 tỷ
479 m²
18.8 triệu/m²
479 m²
Nam
Đất Phường Tuy Hòa, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất nền lớn tại khu chợ Yến Xã Ô Loan mới
2.4 tỷ
400 m²
6.0 triệu/m²
400 m²
Tay
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất đường Hà Vi Tùng Lò 3, Đông Hoà giá rẻ bất ngờ chỉ 310tr/m ngang
1.6 tỷ
175 m²
8.9 triệu/m²
175 m²
Dong
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026
Đồi Cổ Thạch Phú Yên Rùa Villa khá đẹp ACE ạ gần Gành Đá Đĩa
3 triệu
551 m²
0.0 triệu/m²
551 m²
Dong
Đất Xã Tuy An Đông, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất cây lâu năm, sát phủ hồng 13,7 x 35m
135 triệu
502.4 m²
0.3 triệu/m²
502.4 m²
Đất Xã Ea M’Drôh, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán lô đất 365m2 sổ sẵn, full thổ cư – cách biển Tuy An chỉ 100m, đường oto – giá chỉ 10tr/m2
10 triệu
364 m²
0.0 triệu/m²
364 m²
Dong
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất 2 mặt tiền Tỉnh Lộ 10, Ea Na (Ea Bông cũ) quỹ đất đẹp vị trí tiềm năng phù hợp
13.9 tỷ
1.9 m²
7,300.0 triệu/m²
1.9 m²
Bac
Đất Xã Ea Na, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán Đất tại Xã Ea Bông, Huyện Krông Ana, Đắk Lắk, giá siêu hời 7,5 triệu / m2, 2250 m2
16.9 tỷ
2.3 m²
7,502.2 triệu/m²
2.3 m²
Đất Xã Ea Na, Đắk Lắk
23/05/2026
Cần bán nhanh lô đất QH full hồng đường bê tông lớn QH 33m
360 triệu
584 m²
0.6 triệu/m²
584 m²
Tay
Đất Xã Ea Kar, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất nền 112,8m2 tại Xã An Hoà, Tuy An, Phú Yên, giá tốt chỉ với 1,05tỷ
1.5 tỷ
112.8 m²
12.9 triệu/m²
112.8 m²
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
23/05/2026
BÁN ĐẤT CÓ THỔ CƯ QUỸ ĐẤT ĐẸP ĐỂ DÀNH, ĐỂ Ở, HOẶC ĐẦU TƯ LÂU DÀI Đất thật, giá trị thật Nơi lý
16.9 tỷ
2.3 m²
7,502.2 triệu/m²
2.3 m²
Đất Xã Ea Na, Đắk Lắk
23/05/2026
Cần ra nhanh lô đất QH full ONT gần khu công nghiệp Ea Ô
230 triệu
704.5 m²
0.3 triệu/m²
704.5 m²
Tay
Đất Xã Ea Kar, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất tại Km48, Xã EaKly, Huyện Krông Pắc, Đắk Lắk, giá thỏa thuận, 239m2, đẹp, nhiều tiện ích
Thỏa thuận
239 m²
239 m²
Tay
Đất Xã Ea Kly, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán lô liền kề thổ. Pháp lý sổ hồng. Gần trung tâm Phú Xuân, gần chợ, trường học
990 triệu
175 m²
5.7 triệu/m²
175 m²
Tay
Đất Xã Phú Xuân, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất nền nhà phố. 300m2 gần trung tâm
305 triệu
300 m²
1.0 triệu/m²
300 m²
Tay
Đất Xã Phú Xuân, Đắk Lắk
23/05/2026
Vườn sầu riêng 3,1 sào có 35 cây thu
1 tỷ
3.1 m²
322.6 triệu/m²
3.1 m²
Đất Xã Ea Drông, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất sào nghỉ dưỡng 1850m2 view sông – full hồng – đường ô tô – ra đường lớn QH 30m chỉ 100m giá rẻ
550 triệu
1.9 m²
297.3 triệu/m²
1.9 m²
Đất Xã Ea Kar, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất view biển Tuy An, sổ sẵn full thổ cư 360m2, đường oto – giá chỉ 7tr/m2
7 triệu
366 m²
0.0 triệu/m²
366 m²
Tay
Đất Xã Tuy An Đông, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất 2 mặt tiền gần biển tại Lò 2 – giá chỉ hơn 1,2tỷ
1.2 tỷ
80 m²
15.5 triệu/m²
80 m²
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026