Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán lô đất Xã Hòa Đồng, Huyện Tây Hòa 147m2 giá 390tr đường 6 mét
390 triệu
147.4 m²
2.6 triệu/m²
147.4 m²
Dong
Đất Xã Hòa Thịnh, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán lô đất 6×35 Thôn Phú Nhiêu, Xã Hòa Mỹ Đông. Giá 330 tr
330 triệu
210 m²
1.6 triệu/m²
210 m²
Nam
Đất Xã Hòa Mỹ, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán tổng 3 lô đất cây lâu năm 5804 m2 tại Xã Hòa Phú, Huyện Tây Hòa. Giá 620 triệu
620 triệu
5.8 m²
106.8 triệu/m²
5.8 m²
Dong
Đất Xã Sơn Thành, Đắk Lắk
23/05/2026
Hàng hiếm tại Quốc lộ 1A, 1,2 triệu/m2, 820m2, đất thổ cư
984 triệu
820 m²
1.2 triệu/m²
820 m²
Đất Xã Xuân Thọ, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất mặt tiền Quốc lộ 1A, giá ưu đãi 990 nghìn / m2, 1526 m2 ở Xuân Thọ 2, Sông Cầu
990 tỷ
1.5 m²
648,754.9 triệu/m²
1.5 m²
Đất Xã Xuân Thọ, Đắk Lắk
23/05/2026
Cần tiền để lại mảnh đất thổ cư DT 1556m2 view biển 2 mặt đường
900 tỷ
1.6 m²
578,406.2 triệu/m²
1.6 m²
Dong
Đất Phường Xuân Đài, Đắk Lắk
23/05/2026
BẮT ĐÁY SẬP HẦM – GIẢM HƠN 200TRIỆU BÁN NHANH LÔ ĐẤT MẶT ĐƯỜNG NGUYỄN KIM VANG
2.6 tỷ
76 m²
33.6 triệu/m²
76 m²
Tay
Đất Phường Bình Kiến, Đắk Lắk
23/05/2026
Chính chủ bán lô đất mặt biển 405m2 tại khu phố Phú Lạc, Hoà Nam, Đông Hòa, Phú Yên
3.2 tỷ
405 m²
7.9 triệu/m²
405 m²
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026
Ngợp Bank cần bán nhanh nhà cấp 4 tại KP. Tây Hoà, thị trấn Củng Sơn, Sơn Hoà, Phú Yên
2.6 tỷ
1.6 m²
1,639.3 triệu/m²
1.6 m²
Đất Xã Sơn Hòa, Đắk Lắk
23/05/2026
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT VEN BIỂN LÒ 3 Địa chỉ: Thôn Phú Thọ 3, xã Hoà Hiệp Trung, thị xã
4 tỷ
279 m²
14.3 triệu/m²
279 m²
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN LÔ ĐẤT VEN BIỂN LÒ 1 Địa chỉ: Thôn Phú Thọ 1, Phường Hoà Hiệp , Tỉnh Đắk
4.6 tỷ
267 m²
17.2 triệu/m²
267 m²
Dong
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán Lô Đất Mặt Tiền Đường DT650, Thôn Xuân Bình, Xã An Xuân, Huyện Tuy An. 1648 m2 , giá 430tr.
Thỏa thuận
1.6 m²
1.6 m²
Tay
Đất Xã Tuy An Tây, Đắk Lắk
23/05/2026
Lô đát mặt tiền đường 25m Trần Nhân Tông, cách bãi tắm 150m, sổ hồng riêng, full thổ cư
6.6 tỷ
130 m²
50.8 triệu/m²
130 m²
Tay
Đất Phường Bình Kiến, Đắk Lắk
23/05/2026
Lô đất rất đẹp. Cần bán lô đất 2 mặt tiền đường, gần biển hơn 100m2, gần sân bay 7km
2.8 tỷ
156 m²
17.9 triệu/m²
156 m²
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
23/05/2026
Lô góc đối diện trường học gần bãi tắm Xuân Đài – TP. Sông Cầu (năm 2025) – Phú Yên. Sổ hồng thổ cư
1.6 tỷ
119 m²
13.0 triệu/m²
119 m²
Đất Phường Xuân Đài, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất đấu giá full thổ cư view biển cạnh resort Hoà Lợi – TX. Sông Cầu – chỉ 1,2 tỷ. DT: 161m2
1.2 tỷ
161 m²
7.5 triệu/m²
161 m²
Đất Xã Xuân Cảnh, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất mặt tiền đường nhựa QH 24m ở Xã Ea Dăh, Krông Năng, Đắk Lắk, 200tr diện tích 500m2
200 triệu
500 m²
0.4 triệu/m²
500 m²
Đất Xã Phú Xuân, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất rừng sản xuất 1,9ha giá rẻ Đồng Xuân chỉ 150 triệu, gần đường sắt
150 triệu
19 m²
7.9 triệu/m²
19 m²
Đất Xã Đồng Xuân, Đắk Lắk
23/05/2026
Cần bán đất view Hồ Sông Hinh – Đức Bình Đông, mặt tiền đường nhựa rất đẹp và tìm năng
1.9 tỷ
5.4 m²
341.1 triệu/m²
5.4 m²
Đất Xã Đức Bình, Đắk Lắk
23/05/2026
ĐẤT BIỂN PHÚ THƯỜNG- TUY AN – Gần 300m2 full thổ cư – 2MT đường oto 4 chỗ- cách biển 200m – 2 tỉ
2 tỷ
300 m²
6.7 triệu/m²
300 m²
Nam
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
23/05/2026