Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Đất nền 60m2 ngay SAU Cây Xăng Thôn 1 Cư Suê, giá 495 triệu
495 triệu
60 m²
8.3 triệu/m²
60 m²
20/05/2026
Mặt bằng đường Nhựa D4 – Kotam Eatu, Phường Tân An, 1.19 tỷ
1.19 tỷ
142.5 m²
8.4 triệu/m²
142.5 m²
20/05/2026
Lô đất Lốc D 5x30m, giá 1 tỷ 650 triệu, khu đấu giá eapok
1.65 tỷ
150 m²
11.0 triệu/m²
150 m²
20/05/2026
Đất nền 300m2, giá giảm 4850tr, gần 3 trường Đại Học Tây Nguyên
4.85 tỷ
300 m²
16.2 triệu/m²
300 m²
20/05/2026
Bán nhà kiên cố trung tâm Buôn Ma Thuột, cách Ngã 6 chỉ 2km
2.95 tỷ
70 m²
42.1 triệu/m²
70 m²
16/05/2026
Nhà mặt tiền đường nhựa, 100m2, giá 1.750 tr, cách chợ Ea Kao 1,5km
1 triệu
100 m²
0.0 triệu/m²
100 m²
15/05/2026
Bán lô đất 5,5x43m, thổ cư 60m, giá 2 tỷ 190 triệu, Hòa Thuận, Tân An
2.19 tỷ
236.5 m²
9.3 triệu/m²
236.5 m²
14/05/2026
Nhà mới 6×19, 1,280 tỷ ngay, bìa đỏ, sân rộng, gần chợ EA KAO
1.28 tỷ
114 m²
11.2 triệu/m²
114 m²
14/05/2026
02 lô liền kề, mặt đường D2- Đạt Lý, Phường Tân An
1.4 tỷ
102.4 m²
13.7 triệu/m²
102.4 m²
14/05/2026