Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán đất mặt tiền hẻm cấp 1, Mạc Đỉnh Chi, Phường BMT, 5x25m, 2,720 triệu
2.72 tỷ
125 m²
21.8 triệu/m²
125 m²
09/05/2026
Bán lô đất đẹp Thôn 7 EaTiêu, giáp Hoà Thắng, 8x35m, 970tr
970 triệu
280 m²
3.5 triệu/m²
280 m²
09/05/2026
Bán hơn 4,8 sào rẫy cà phê Đoàn Kết – Hòa Khánh, 600 triệu/sào
600 triệu
4800 m²
0.1 triệu/m²
4800 m²
09/05/2026
2 lô đất nền kiềng kề, hẻm Mai Thị Lựu, P.Eatam – 2,45 tỷ/lô
2.45 tỷ
100 m²
24.5 triệu/m²
100 m²
06/05/2026
Đất 2 mặt tiền, đường nhựa, Thôn 3, Cư Suê – 60m2, 750tr
750 triệu
175 m²
4.3 triệu/m²
175 m²
06/05/2026
Bán đất hẻm 28 Mai Thị Lựu, 100m2, hướng Đông Nam, giá 5 tỷ 200 triệu
5.20 tỷ
100 m²
52.0 triệu/m²
100 m²
06/05/2026
Lô đất duy nhất mặt Đường Số 1, Thôn 8, Phường BMT 1, Giá 790
790 triệu
10 m²
79.0 triệu/m²
10 m²
04/05/2026
Bán nhà đẹp hẻm 122 Mai Hắc Đế, P. Buôn Ma Thuột – 4,35 tỷ
4.35 tỷ
73 m²
59.6 triệu/m²
73 m²
04/05/2026
Bán lô đất mặt tiền TL8, 5x42m, kèm nhà cấp 4, giá 2.950 tr
2 triệu
210 m²
0.0 triệu/m²
210 m²
04/05/2026
Lô đất 5x25m, hướng Nam, giá 1,29 tỷ – Đường D2 KoTam, Phương Tân An
1.29 tỷ
125 m²
10.3 triệu/m²
125 m²
04/05/2026
Xả nhanh 2 lô mặt tiền Nguyễn Minh Châu, Phường Thống Nhất, Buôn Hồ – Giá 465tr/lô
465 triệu
60 m²
7.8 triệu/m²
60 m²
04/05/2026
Bán đất mặt tiền Đường 14A, Hòa Thuận, Đạt Lý, Phường Tân An, Đăk Lăk
2.19 tỷ
236.5 m²
9.3 triệu/m²
236.5 m²
04/05/2026
Bán đất mặt tiền N3 Buôn Ju, phường Tân An, 60m2, giá 1,99 tỷ
1.99 tỷ
150 m²
13.3 triệu/m²
150 m²
04/05/2026
Bán đất nền 344,4m2 (thổ cư 80m2) Phường Khánh Xuân, giá 1.598 triệu
1.60 tỷ
344.4 m²
4.6 triệu/m²
344.4 m²
01/05/2026
Căn 140m2 hướng Đông, thổ cư 100%, giá 4.35 tỷ – chỉ còn 1
4.35 tỷ
140 m²
31.1 triệu/m²
140 m²
29/04/2026
Bán nhà rộng dài 250m2, giá 1,475 tỷ, giảm gần 200 triệu
1.48 tỷ
250 m²
5.9 triệu/m²
250 m²
29/04/2026
Đất nền trục chính CFFE Tân Linh, góc 2 mặt tiền, 189m2, 679 triệu
679 triệu
189 m²
3.6 triệu/m²
189 m²
29/04/2026