Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Nhà mới 1 trệt 1 lầu, 100m2, Hẻm 45 Nguyễn Viết Xuân – 3,86 tỷ
3.86 tỷ
43.7 m²
88.3 triệu/m²
43.7 m²
23/04/2026
Mặt tiền đường Nhựa, 5x40m, 60m2, giá 1.475 tr – còn 01 lô
1.48 tỷ
60 m²
24.6 triệu/m²
60 m²
23/04/2026
Mặt bằng kinh doanh Nguyễn Trường Tộ, Ea Tam – 50m2, Giá 1,95 tỷ
1.95 tỷ
50 m²
39.0 triệu/m²
50 m²
23/04/2026
Đất nền 9x12m mặt tiền kinh doanh, giá 950tr – Hòa Khánh
950 triệu
108 m²
8.8 triệu/m²
108 m²
23/04/2026
Bán lô đất mặt tiền TL8 tặng nhà cấp 4, diện tích 5x42m, giá 2.950 tr
2.95 tỷ
210 m²
14.0 triệu/m²
210 m²
23/04/2026
Đất hẻm cấp 1 Tỉnh Lộ 8, diện tích 115m², giá 1 tỷ 350 triệu
1.4 tỷ
115 m²
11.7 triệu/m²
115 m²
22/04/2026
Bán đất mặt đường A Thôn 6 – Cư Ebua, 144m², giá 2,65 tỷ
2.7 tỷ
144 m²
18.4 triệu/m²
144 m²
22/04/2026