Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán lô đất 210m2, giá 839 triệu, hướng Đông Bắc, gần Quốc Lộ 14
839 triệu
210 m²
4.0 triệu/m²
210 m²
22/04/2026
Đất nền 250m2 (10×25) tại Cuôr Đăng, gần chợ, giá 785 triệu
785 triệu
250 m²
3.1 triệu/m²
250 m²
22/04/2026
4 lô đất nền Hoà Thắng – Hồ Chư Cáp, góc 2m đường nhựa, 115,5m2, 1,35 tỷ
1.4 tỷ
115.5 m²
11.7 triệu/m²
115.5 m²
22/04/2026
Đất nền góc 2 mặt tiền, 283m2, giá 980 triệu – Hoà Đông
980 triệu
283 m²
3.5 triệu/m²
283 m²
22/04/2026
Còn 3 lô liền EaKmat-Hòa Đông, 115,5m², 645tr/lô, gần sân bay
645 triệu
125 m²
5.2 triệu/m²
125 m²
22/04/2026
Bán 4 lô đất nền 5x49m, giá 550 triệu/lô, gần KCN Phú Xuân, đường 5m, thổ cư 70
550 triệu
245 m²
2.2 triệu/m²
245 m²
22/04/2026
Đất nền 10,7ha, 300m mặt tiền, 25 tỷ – chỉ còn 1 lô
25 tỷ
107000 m²
0.2 triệu/m²
107000 m²
21/04/2026
Mặt tiền Y Linh, Khu Đấu giá Tân Phong, đất 5x24m, 3,9 tỷ
3.9 tỷ
120 m²
32.5 triệu/m²
120 m²
21/04/2026
Đất nền liền kề 2 lô 5x50m, 120m², 2.75 tỷ/lô, gần Võ Nguyên Giáp, Hoà Thắng
2.75 tỷ
120 m²
22.9 triệu/m²
120 m²
21/04/2026
Bán nhà 5×19,5m², hướng Đông, giá 3,35 tỷ, trung tâm Đak Lắk
3.4 tỷ
97.5 m²
34.4 triệu/m²
97.5 m²
21/04/2026
Đất nền QL26 KoTam, 5.5x27m, 1.29 tỷ, chỉ 200m tới QL26
1.3 tỷ
148.5 m²
8.7 triệu/m²
148.5 m²
21/04/2026
Bán đất 2,9-3,3 ha, view sông, gần khu du lịch Bản Đôn, 6,2 tỷ
6.2 tỷ
33000 m²
0.2 triệu/m²
33000 m²
20/04/2026
Căn nhà 12x18m, gần chợ Ekao, giá 4.2 tỷ – Thổ cư 100%
4.2 tỷ
216 m²
19.4 triệu/m²
216 m²
18/04/2026