Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Lô đất đẹp hẻm cấp 1 Thôn 8 Cuebur, Phường BMT – 869 triệu
869 triệu
155 m²
5.6 triệu/m²
155 m²
29/04/2026
Đất nền 155m2, F0, giá 325 triệu, gần khu công nghiệp Cư Đăng
325 triệu
155 m²
2.1 triệu/m²
155 m²
29/04/2026
Bán đất tặng nhà cấp 4, giá 1 tỷ 750, Hẻm 60 Nguyễn Trường Tộ
1.75 tỷ
115 m²
15.2 triệu/m²
115 m²
29/04/2026
Bán đất mặt đường Mạc Đỉnh Chi, 5,890 tr, gần chợ, trường
5.89 tỷ
199.2 m²
29.6 triệu/m²
199.2 m²
29/04/2026
Nhà mê lừng hẻm cấp 1 Phạm Ngũ Lão, 60m², 3 phòng ngủ, giá 3.75 tỷ
3.75 tỷ
60 m²
62.5 triệu/m²
60 m²
29/04/2026
Bán đất mặt tiền KA8 EATU, 80m², giá 1.9 tỷ, Tân An, Đăk Lắk
1.90 tỷ
250 m²
7.6 triệu/m²
250 m²
29/04/2026
Đất 2 mặt tiền, 15x100m, nở hậu 17m, thổ cư 200m, giá 4 tỷ – Nguyễn Văn Linh, Y Bih
4 tỷ
1500 m²
2.7 triệu/m²
1500 m²
27/04/2026
Bán 5,1 sào đất vườn xã Hòa Khánh, TP. Buôn Ma Thuột
1 triệu
5100 m²
0.0 triệu/m²
5100 m²
26/04/2026
Bán nhanh 2 lô mặt tiền Nguyễn Minh Châu, Phường Thống Nhất, Buôn Hồ
450 triệu
227 m²
2.0 triệu/m²
227 m²
25/04/2026
7×45 (318,8m²) Đường Nguyễn Minh Châu, Phường Thống Nhất, Buôn Hồ
595 triệu
318.8 m²
1.9 triệu/m²
318.8 m²
25/04/2026
Bán lô đất hẻm thông 17, rộng 3.8m x 21m, giá 2.780 triệu
2.78 tỷ
79.8 m²
34.8 triệu/m²
79.8 m²
24/04/2026
Bán 2 lô đất liền kề ngay sau Ủy ban Phường Eakao
950 triệu
179.8 m²
5.3 triệu/m²
179.8 m²
24/04/2026
Đất nền 5,1×21, Tc: 100%Hẻm 79 Đinh Núp, P. Tân Lập
2.3 tỷ
113.4 m²
19.8 triệu/m²
113.4 m²
24/04/2026