Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán đất tại đường Phạm Văn Đồng, Phường Tân Hoà, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, 3 tỷ, 235m2
3 tỷ
235 m²
12.8 triệu/m²
235 m²
Đất Phường Tân Lập, Đắk Lắk
03/12/2026
Cực phẩm biệt thự khu đô thị Nam Tuy Hoà, view sông , sổ hồng, full thổ
7.7 tỷ
395 m²
19.5 triệu/m²
395 m²
Tay
Đất Phường Phú Yên, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán gấp đất tại Cư Bao, Buôn Hồ, Đắk Lắk, 365 triệu VND, 150 m2
365 triệu
150 m²
2.4 triệu/m²
150 m²
Đất Phường Cư Bảo, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán đất view sông chợ vd4 giá 999tr cho 480m2 10x48m
999 triệu
480 m²
2.1 triệu/m²
480 m²
Đất Xã Ea Ktur, Đắk Lắk
04/03/2026
Đất mặt tiền đường Điện Biên Phủ, view Hồ Điều Hoà
25 tỷ
250 m²
100.0 triệu/m²
250 m²
Đất Phường Tuy Hòa, Đắk Lắk
04/03/2026
Đất view biển , gành Đá Đĩa , đồi Cổ Thạch , diện tích 20.000m2
32 tỷ
20 m²
1,600.0 triệu/m²
20 m²
Đất Xã Tuy An Đông, Đắk Lắk
04/03/2026
Đất biệt thự Đại Lộ Hùng Vương
55 triệu
650 m²
0.1 triệu/m²
650 m²
Đất Phường Tuy Hòa, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán Đất 405m2 view biển thích hợp Homestay nghĩ dưỡng
3.3 tỷ
405 m²
8.1 triệu/m²
405 m²
Đất Xã Tuy An Đông, Đắk Lắk
04/03/2026
Đất Biển Cù Lao Mái Nhà, diện tích 600m2 phù hợp cho xây dựng nghỉ dưỡng
18 tỷ
600 m²
30.0 triệu/m²
600 m²
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán Lô Đất 7×40 Đường 16 mét Thị Trấn Hòa Hiệp Trung. cách Biển 200m. 15tr/ m2
4.2 tỷ
279 m²
15.0 triệu/m²
279 m²
Tay
Đất Phường Hòa Hiệp, Đắk Lắk
04/03/2026
Đất biển khu sân bay Tuy Hoà, mặt biển
68 triệu
200 m²
0.3 triệu/m²
200 m²
Đất Phường Phú Yên, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán đất 560m2 tại Khánh Xuân, 530 triệu, Đắk Lắk
530 triệu
560 m²
0.9 triệu/m²
560 m²
Tay
Đất Phường Thành Nhất, Đắk Lắk
04/03/2026
Chính chủ bán gấp nhà vườn 3200m2 tại Quảng Hiệp, trồng cafe, cau, dừa. Giá 750tr. LH0973 610 ***
750 triệu
3.2 m²
234.4 triệu/m²
3.2 m²
Đất Xã Quảng Phú, Đắk Lắk
23/05/2026
Chính chủ bán đấu giá (5×20,7m) đất mặt đường Phan Trọng Đường, Phú Đông, Tuy Hòa, Phú Yên
23 triệu
103.5 m²
0.2 triệu/m²
103.5 m²
Đất Phường Phú Yên, Đắk Lắk
04/02/2026
BÁN LÔ ĐẤT NẰM TRỤC CHÍNH ĐI BIỂN BÃI CHOI – HÒN YẾN TUY AN – Sổ hồng công nhận gần 500m2, thổ 100
5 tỷ
500 m²
10.0 triệu/m²
500 m²
Đất Xã Ô Loan, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán đất nhà vườn 504,3m2 chỉ 159 tr
159 triệu
504.3 m²
0.3 triệu/m²
504.3 m²
Bac
Đất Xã Ea Kiết, Đắk Lắk
04/03/2026
360m2 đất thổ cư, gần mọi tiện ích. Đầu tư, làm của để dành
339 triệu
360 m²
0.9 triệu/m²
360 m²
Đất Xã Ea Ning, Đắk Lắk
04/01/2026
Bán đất tại đường Hùng Vương, 4,5 tỷ, 90m2, mặt tiền 42m, sổ hồng chính chủ, hot!
4.5 tỷ
90 m²
50.0 triệu/m²
90 m²
Đất Phường Bình Kiến, Đắk Lắk
04/03/2026
Chỉ 1.75 tỷ sở hữu ngay BDS dòng tiền – full thổ cư tại gành đá đĩa view biển
1.8 tỷ
150 m²
11.7 triệu/m²
150 m²
Dong
Đất Xã Tuy An Đông, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất mặt đường QL 1A, view biển, mặt tiền rộng 22m.
10 triệu
737 m²
0.0 triệu/m²
737 m²
Đất Xã Xuân Cảnh, Đắk Lắk
04/01/2026