Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Đất biển có thổ cư vị trí tuyệt đẹp phù hợp xây homestay ở Sông Cầu – Phú Yên
14 triệu
1.5 m²
9.3 triệu/m²
1.5 m²
Dong
Đất Phường Sông Cầu, Đắk Lắk
04/01/2026
Bán đất khu Vườn Đỏ – Vân Hoà – Phú Yên
1.5 tỷ
10.0 m²
150.3 triệu/m²
10.0 m²
Đất Xã Văn Hóa, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán Đất tại Thôn Ea Mdhar 3-Enuoi-Buon Dôn-Daklak, giá ưu đãi 4,6 tỷ, 12000m2
4.6 tỷ
12 m²
383.3 triệu/m²
12 m²
Dong
Đất Xã Ea Nuôl, Đắk Lắk
04/03/2026
Bán Biệt Thự Phố ngay khu Trung Cao, gần quảng trường
13.7 tỷ
156 m²
87.7 triệu/m²
156 m²
4 PN
4 VS
Dong
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/02/2026
SHOPHOUSE MAI HẮC ĐẾ ECO PALACE – HOT NHẤT BMT
28.9 tỷ
126 m²
229.3 triệu/m²
126 m²
8 PN
8 VS
5 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/10/2026
Nhà phố kinh doanh 3 tầng Lương Thế Vinh giá chỉ 4 tỷ 780 triệu
4.8 tỷ
55 m²
86.9 triệu/m²
55 m²
3 PN
3 VS
3 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/12/2026
Nhà 3 tầng hẻm 317 Hà Huy Tập đối diện Lâm viên , ngay Trường Y Dược , Hoàng Việt
4.2 tỷ
60 m²
70.0 triệu/m²
60 m²
3 PN
4 VS
3 tang
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/12/2026
Vợ chồng em cần bán lô đất chính chủ, mặt tiền Thôn 8 Cư Êbur, phường Buôn Ma Thuột
Thỏa thuận
150 m²
150 m²
Bac
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà mới tại hẻm 549 Hà Huy Tập BMT
4.6 tỷ
152 m²
30.3 triệu/m²
152 m²
3 PN
2 VS
1 tang
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Cần bán nhà phố Tesla 05-35 giá tốt, sẵn sổ dự án Thành Phố Cà Phê Trung Nguyên
8.5 tỷ
125 m²
68.0 triệu/m²
125 m²
4 tang
Tay
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán căn shophouse 5 tầng dự án Trung Nguyên
13.5 tỷ
110 m²
122.7 triệu/m²
110 m²
5 tang
Tay
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà phố full nội thất 5 phòng ngủ có thang máy – KĐT Thành Phố Cà Phê Trung Nguyên
13 tỷ
126.7 m²
102.6 triệu/m²
126.7 m²
5 PN
5 VS
4 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất 7*20m,Đường Võ Nguyên Giáp,Ngay Vòng Xoay Đinh Tiên Hoàng,gần Hồ Eatam,Kinh Doanh Tốt
5.8 tỷ
140 m²
41.4 triệu/m²
140 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
BÁN LÔ ĐẤT GÓC 2 MẶT TIỀN ĐƯỜNG HOÀNG DIỆU, KHU PHỐ CỔ – FULL THỔ CƯ – TP. BUÔN MA THUỘT – GIÁ 12,8
12.8 tỷ
116.7 m²
109.7 triệu/m²
116.7 m²
Nam
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
BÁN GẤP KHÁCH SẠN 30 PHÒNG TẠI TRUNG TÂM TP BUÔN MA THUỘT
26 tỷ
180 m²
144.4 triệu/m²
180 m²
30 PN
30 VS
Dong
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
BÁN CĂN NHÀ TRỆT MÊ MẶT TIỀN YMOAN, TP. BUÔN MA THUỘT – GIÁ 10 TỶ 990 TRIỆU
11.0 tỷ
125 m²
87.9 triệu/m²
125 m²
4 PN
2 VS
2 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
CHỈ 3,9 SỞ HỮU CĂN GÓC 3pn TẦNG CAO DỰ ÁN ECO PALACE
4 tỷ
83.2 m²
48.1 triệu/m²
83.2 m²
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Gấp giá sốc 1,45 tỷ 500m² đất thổ cư Phường Buôn Ma Thuột
1.5 tỷ
500 m²
2.9 triệu/m²
500 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Lô đất góc 2 mặt hẻm giá rẻ nhất khu
2.0 tỷ
300 m²
6.5 triệu/m²
300 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà hẻm Hà Huy Tập, cạnh Khu Metro, Buôn Ma Thuột, giá 4,4 tỷ
4.4 tỷ
60 m²
73.3 triệu/m²
60 m²
3 PN
2 VS
3 tang
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026