Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Bán căn hộ cao cấp Ecopalace Buôn Ma Thuột, Tầng 34 2pn giá cdt 2,94 tỷ
2.9 tỷ
65.7 m²
44.1 triệu/m²
65.7 m²
2 PN
2 VS
Tay
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán đất đẹp tại đường B5, xã Cư Ebur, Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk, 2tỷ550tr, 10x43m 70m2 thổ cư
2.6 tỷ
436 m²
5.8 triệu/m²
436 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
SIÊU VIP – MẶT TIỀN LÊ HỒNG PHONG, TRUNG TÂM PHỐ BUÔN MA THUỘT
6.4 tỷ
95 m²
67.4 triệu/m²
95 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Bán đất 135m² Phạm Ngũ Lão kéo dài, xã Cư Ebur, Tp Buôn Ma Thuột giá chỉ 2tr/m2
2 triệu
135 m²
0.0 triệu/m²
135 m²
Tay
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Đất mặt tiền Thôn 8 Xã Cư Êbur
1.1 tỷ
125 m²
8.7 triệu/m²
125 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Bán Nhà Phố 3 Lầu – 125m2 – Trung Tâm Khu Đô Thị Thành Phố Cà Phê Trung Nguyên
8.6 tỷ
125 m²
68.4 triệu/m²
125 m²
5 PN
5 VS
3 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Bán nhà full nội thất, 4 tầng – trung tâm Phố Buôn Ma Thuột
12.5 tỷ
125 m²
100.0 triệu/m²
125 m²
5 PN
6 VS
4 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Bán Shop House Trục Đường Chính Khu Đô Thị Thành Phố Cà Phê Trung Nguyên
12.5 tỷ
110 m²
113.6 triệu/m²
110 m²
5 PN
5 VS
4 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/02/2026
Đất TC full 5*21,8m hẻm Nguyễn Đình Chiểu nối dài, gần dự án Trung Nguyên
4.3 tỷ
109 m²
39.4 triệu/m²
109 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
03/05/2026
Bán Căn Góc 2 Mặt Tiền Đường Y Bih – Trung Tâm Buôn Ma Thuột
28.5 tỷ
103 m²
276.7 triệu/m²
103 m²
6 PN
8 VS
3 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026
Chỉ 4,28 Tỷ Nhà Mặt Tiền Bùi Huy Bích, Buôn Ma Thuột Vị Trí Vàng Kinh Doanh
4.3 tỷ
97.7 m²
43.8 triệu/m²
97.7 m²
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026
Chỉ 1 tỷ 150tr – đất đẹp Tân An, gần sát Quốc Lộ 14
1.2 tỷ
100 m²
11.5 triệu/m²
100 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026
Chủ cần tiền trả lãi bán gấp 270tr có thương lượng
270 triệu
135 m²
2.0 triệu/m²
135 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026
Indochine villa biệt thự đẳng cấp nhất Buôn Ma Thuột – cách ngã 6 chỉ 900m
29.6 tỷ
200 m²
148.0 triệu/m²
200 m²
5 tang
Nhà biệt thự liền kề Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Eco Park Đắk Lắk mở bán nhà phố 2 mặt tiền 3 mặt tiền giá gốc CĐT
14.5 tỷ
116 m²
125.0 triệu/m²
116 m²
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Chung cư cao cấp Eco Palace – Thanh toán 25% (Ngân hàng miễn lãi 18 tháng) – Giá gốc CĐT Eco Park
44 triệu
87.3 m²
0.5 triệu/m²
87.3 m²
3 PN
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/03/2026