Mua bán nhà đất tại Toàn quốc
Lỗi tải dữ liệu. Vui lòng thử lại.
Đang tải...
Không tìm thấy tin đăng nào phù hợp.
Đang tải...
Eco Palace – giá gốc CĐT. Xuất đặc biệt – cơ hội cuối cùng!
2.7 tỷ
65 m²
41.5 triệu/m²
65 m²
2 PN
2 VS
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Shophouse 3 mặt thoáng siêu phẩm tại Ecopalace
18.9 tỷ
116 m²
162.9 triệu/m²
116 m²
5 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà phố Nguyễn Công Trứ, cạnh khu chợ C, cách ngã 6 BMT 300m
16 tỷ
75 m²
213.3 triệu/m²
75 m²
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Nhà Mê Mới TC,5*30m,Hẻm Nguyễn KHuyến,hẻm Trịnh Công Sơn,gần Đô Thị Trung Nguyên
6.5 tỷ
150 m²
43.3 triệu/m²
150 m²
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất TC 5,2*20,9m, có 10m, kinh doanh tốt. Đường Phạm Hồng Thái, ngay gần Ngã 6, gần Ecopark
9.2 tỷ
104.2 m²
88.3 triệu/m²
104.2 m²
Nam
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Nhà 1 mê TC full, 5*21m, hẻm Xô Viết Nghệ Tĩnh ngay trung tâm Thành Phố
4.0 tỷ
105 m²
37.9 triệu/m²
105 m²
3 PN
2 VS
Nam
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán lô đất phường Tân Lợi mặt tiền đường QH rộng 16m, đối diện là dự án KDT xem ngay
1.6 tỷ
120 m²
13.3 triệu/m²
120 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Căn hộ cao cấp Eco Park Đaklak chỉ 1,7 tỷ
1.7 tỷ
35 m²
48.6 triệu/m²
35 m²
1 VS
Dong
Căn hộ chung cư Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Nhà mê mới TC 6x18m hẻm 451 Y Moan, cách đường Vành đai chỉ 1,5km
3.6 tỷ
109 m²
32.9 triệu/m²
109 m²
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Nhà mê. Mới, DT sử dụng 262m2, hẻm Mai Hắc Đế, gần EcoPark
4.9 tỷ
154 m²
31.5 triệu/m²
154 m²
4 PN
3 VS
Tay
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà cấp 4 TC 5*25m thực dài 40m, Đường A9, gần Phạm Ngũ Lão, thôn 1
4.4 tỷ
200 m²
22.0 triệu/m²
200 m²
1 tang
Tay
Nhà riêng Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà mặt tiền Nguyễn Chí Thanh Buôn Ma Thuột 150m², 6 phòng ngủ giá 12 tỷ
12 tỷ
150 m²
80.0 triệu/m²
150 m²
Tay
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Bán nhà riêng mặt tiền Hùng Vương gần sát ngã sáu, 16 tỷ, 58,8 m2, 2PN, 2 tầng
16 tỷ
58.8 m²
272.1 triệu/m²
58.8 m²
2 PN
2 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất TC 5*40m,Đường A6,gần Phạm Ngũ Lão nhiều lô khác
3.9 tỷ
200 m²
19.3 triệu/m²
200 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
GÓC 2 MẶT TIỀN HIẾM KINH DOANH ĐỈNH CAO NGAY NGUYỄN TRÃI, BMT
6.3 tỷ
80 m²
79.1 triệu/m²
80 m²
3 PN
2 VS
1 tang
Nhà mặt phố Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
23/05/2026
Đất 2 mặt tiền TC 5*20m, hẻm 22 Lương Thế Vinh, gần Ecopark, nhiều lô khác
2.4 tỷ
100 m²
23.5 triệu/m²
100 m²
Dong
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/01/2026
Lô TC 5*25m thực 27m, Đường A7, thông Nguyễn Đình Chiểu, Gần Đô Thị Trung Nguyên
4.5 tỷ
135 m²
33.3 triệu/m²
135 m²
Bac
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/01/2026
Bán đất đẹp, nhiều tiện ích tại Mặt Tiền 145 Phan Bội Châu, 15 tỷ, 62.4 m2
15 tỷ
62.4 m²
240.4 triệu/m²
62.4 m²
Đất Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/01/2026
Bán góc 2 mặt tiền kinh doanh trung tâm đường Ybih sầm uất, 110m2 giá tốt
17.5 tỷ
110 m²
159.1 triệu/m²
110 m²
5 PN
5 VS
3 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/01/2026
Bán nhà phố full nội thất, thang máy, vận hành ngay. KĐT Trung Nguyên
13 tỷ
125 m²
104.0 triệu/m²
125 m²
5 PN
5 VS
4 tang
Shophouse nhà phố thương mại Phường Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
04/01/2026